Tú àwọn àkọ́ọlẹ ZIP, RAR, àti 7z láì ní ìfiṣàlẹ̀ sọfitiwia kankan. Bẹrẹ sí í yọ àwọn fáìlì rẹ kúrò lérò ààbò, ní ìpamọ́ lórí aṣàwákiri rẹ — pátápátá látọ́jọ́fẹ́!
Tú Àwọn Fáìlì ZIP, RAR, àti 7z Nínú Ìtọ́sọ́nà Mẹ́ta Rọrùn
Fa àti ju fáìlì àkọ́ọlẹ rẹ sílẹ̀ tàbí tẹ 'Ṣàwárí' láti yan fáìlì ZIP, RAR, tàbí 7z tí o fẹ́ tú.
Ọ̀gbọ́n ẹrọ yóó bẹ̀rẹ̀ sí í tú àkọ́ọlẹ rẹ lẹ́sẹkẹsẹ láìsí ìgbésẹ̀ míì.
Gba fáìlì rẹ kúrò kúpọ̀ tàbí níṣọkan sí ẹrọ rẹ — kíákíá àti rọrùn.
O lè tú ZIP, RAR, 7z, àti àwọn àkọ́ọlẹ míì tó wọpọ̀ pẹ̀lú olùyọkúrò lórí ayelujara wa.
Rárá, gbogbo ìtú yọkúrò ń ṣẹlẹ̀ lórí aṣàwákiri rẹ nìkan. Fáìlì rẹ kò ní kọjá kúrò lórí ẹrọ rẹ, tó ń dáàbò bo ìpamọ́ rẹ.
Rárá, kò sí aaye fífi sọfitiwia kankan sílẹ̀ — kan wá sí pẹpẹ wa lórí ayelujara kí o sì bẹ̀rẹ̀ sí í tú fáìlì rẹ láìpẹ́.
Bẹ́ẹ̀ni, irinṣẹ wa lórí ayelujara jẹ́ ọfẹ́ pátápátá fún àtúnyẹ̀wò gbogbo àwọn fọ́ọ̀mù àkọọlẹ tí a ṣe àtìlẹ́yìn fún.
Dájúdájú! Ìṣàkóso àkọ́ọlẹ wa n ṣiṣẹ́ dáadáa lórí kọ̀ǹpútà alágbèéká àti àwọn ẹrọ alágbèéká fún ìtú fáìlì ní ibòmíràn.